Sími 441 6200

Gulabrekka

Gulabrekka


Asako Ichihashi, dans- og tónlistarkennari - asako@kopavogur.is 


Þórlaug Inga Þorvarðardóttir, sérkennslustjóri, þroskaþjálfi - thorlaug@kopavogur.is


IMG_0261

Egill Óskarsson, deildarstjóri, leikskólakennari - egillo@kopavogur.is í fæðingarorlofi til 1.1.18

IMG_5375

Gréta Jóna Vignisdóttir, leiðbeinandi - gretajv@kopavogur.is

IMG_8807

Aðalheiður Hrefna Björnsdóttir, leiðbeinandi - ahrefna@kopavogur.is


Karítas Jóna Tómasdóttir, leiðbeinandi með stuðning - karitasjona@kopavogur.is

IMG_0485

Anna Friðriksdóttir, aðstoðarleikskólastjóri - annaf2@kopavogur.is

IMG_0259

Vigdís Garðarsdóttir, leiðbeinandi - vigdis@kopavogur.is


Desislava Ivanova, leiðbeinandi - desi@kopavogur.is


IMG_3056

Unnur Stefánsdóttir, leiðbeinandi - unnurs@kopavogur.is

IMG_0252

Sigríður Hrönn Sveinsdóttir, deildarstjóri, leikskólakennari - siggah@kopavogur.is

mynd-vaentanleg

Ragna Björg Guðmundsdóttir, leiðbeinandi - ragnabjorg@kopavogur.is

mynd-vaentanleg

Petra Silvie Bohic, leiðbeinandi í afleysingum - petra@kopavogur.is


Erla Svanlaug Riedel, leiðbeinandi í tímavinnu