Mynd af Anna Friðriksdóttir
Aðstoðarleikskólastjóri

Anna Friðriksdóttir

Mynd af Aron Daði Jónsson
Leiðbeinandi

Aron Daði Jónsson

Mynd af Asako Ichihashi
Tónlistar- og danskennari (Sérgreinastjóri)

Asako Ichihashi

Mynd af Atlazka Stamenkova
Háskólamenntaður leiðbeinandi

Atlazka Stamenkova

Mynd af Auður Elfa Hauksdóttir
Leiðbeinandi

Auður Elfa Hauksdóttir

Mynd af Auður Hauksdóttir
Sérkennari

Auður Hauksdóttir

Mynd af Desislava Lyudmilova Ivanova
Leiðbeinandi

Desislava Lyudmilova Ivanova

Mynd af Edda Valsdóttir
Leikskólastjóri

Edda Valsdóttir

Mynd af Egill Óskarsson
Deildarstjóri

Egill Óskarsson

Mynd af Elísabet Hrönn Egilsdóttir
Leiðbeinandi

Elísabet Hrönn Egilsdóttir

Mynd af Erla Jóna Gísladóttir
Leikskólaliði með stuðning

Erla Jóna Gísladóttir

Mynd af Gréta Jóna Vignisdóttir
Leiðbeinandi

Gréta Jóna Vignisdóttir

Mynd af Ingibjörg Erla Björnsdóttir
Deildarstjóri

Ingibjörg Erla Björnsdóttir

Mynd af Iwona Sadowska
Aðstoðarmatráður

Iwona Sadowska

Mynd af Iwona Satyla
Leiðbeinandi

Iwona Satyla

Mynd af Karitas Jóna Tómasdóttir
Leiðbeinandi með stuðning

Karitas Jóna Tómasdóttir

Mynd af Kristborg Sóley Þráinsdóttir
Stuðningur

Kristborg Sóley Þráinsdóttir

Mynd af Natalija Kovza
Háskólamenntaður leiðbeinandi

Natalija Kovza

Mynd af Ragna Björg Guðmundsdóttir
Leiðbeinandi

Ragna Björg Guðmundsdóttir

Mynd af Ragna Jónsdóttir
Leiðbeinandi með stuðning

Ragna Jónsdóttir

Mynd af Sandra Hólm Gestsdóttir
Háskólamenntaður starfsmaður með stuðning

Sandra Hólm Gestsdóttir

Mynd af Sanja Kovacevic
Leikskólaliði

Sanja Kovacevic

Mynd af Sigríður Hrönn Sveinsdóttir
Leikskólakennari með deildarstjórn

Sigríður Hrönn Sveinsdóttir

Mynd af Sigríður Jónsdóttir
Sérkennslustjóri

Sigríður Jónsdóttir

Mynd af Sigríður Sara Birgisdóttir
Leiðbeinandi

Sigríður Sara Birgisdóttir

Mynd af Sigrún Eva Ólafsdóttir
Leiðbeinandi

Sigrún Eva Ólafsdóttir

Mynd af Unnur Sigurrún Kristleifsdóttir

Unnur Sigurrún Kristleifsdóttir

Mynd af Vigdís Garðarsdóttir
Hópstóri

Vigdís Garðarsdóttir